นางสาวชนชนก จันทร์เพ็ง ผู้อำนวยการสถาบันเกษตราธิการ กล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมฝึกอบรมหลักสูตร นักบริหารการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ ระดับสูงรุ่นที่ 87 พร้อมทั้งให้ข้อมูลเกี่ยวกับโครงการฝึกอบรมหลักสูตร ณ ห้องประชุมศูนย์การเรียนรู้เพื่อการปฏิรูปที่ดิน สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม อ.บางไทร จ.พระนครศรีอยุธยา ในวันที่ 10 มิถุนายน 2567